ஸ்டிராப்லெஸ் கவுனில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் அனுபமா- தொடை சும்மா கும்முனு இருக்குல..

நடிகை அனுபமா அக்னிஹோத்ரி, வயது 27, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில ஹிந்தி படங்களிலும் மியூசிக் வீடியோஸ்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை அனுபமா போதிய பட வாய்ப்புகள் இல்லாமல் தவித்து வருகிறார். அவ்வப்போது பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வரும் நடிகை அனுபமா சமீபத்தில் மஞ்சள் நிற ஸ்டிராப்லெஸ் கவுனில் செம ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை அனுபமாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

நடிகை அனுபமா அக்னிஹோத்ரியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

7480cookie-checkஸ்டிராப்லெஸ் கவுனில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் அனுபமா- தொடை சும்மா கும்முனு இருக்குல..