புடவையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – சொனாரிகா ஸ்பெஷல்.

நடிகை சொனாரிகா படோரியா, வயது 30, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி, திரை நடிகை மற்றும் மாடல். “தேவன் கி தேவ்.. மஹா தேவ்” என்ற பக்தி தொடரில் அன்னை பார்வதி தேவியாக நடித்த சொனாரிகா தற்போது ஹிந்தி மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் கவர்ச்சியாக நடித்து வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை சொனாரிகா லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் மஞ்சள் நிற புடவையில் தன் முன்னழகையும் இடையழகையும் விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்லிக் செய்துள்ளார். நடிகை சொனாரிகாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சொனாரிகாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

7040cookie-checkபுடவையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – சொனாரிகா ஸ்பெஷல்.