40 வயசுல குட்டை பாவாடையில் பளிங்கி தூண் போன்ற தொடைகளை விருந்தாக்கும் மோனாலிசா..

தமிழ் திரை உலகில் கடந்த 2008ம் ஆண்டு வெளியான “சிலம்பாட்டம்”, “வாத்தியார்” உள்ளிட்ட படங்களில் குத்து பாடலுக்கு கிளாமர் நடனம் ஆடியவர் நடிகை மோனாலிசா (எ) அன்டாரா பிஸ்வாஸ், வயது 40, கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். 40 வயதிலும் இளமையாக செம கவர்ச்சியாக இருக்கும் நடிகை மோனாலிசா, குட்டை பாவாடையில் தன் பளிங்கி தூண் போன்ற தொடைகளை விருந்தாக்கும் கவர்ச்சி போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை மோனாலிசாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மோனாலிசாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

13400cookie-check40 வயசுல குட்டை பாவாடையில் பளிங்கி தூண் போன்ற தொடைகளை விருந்தாக்கும் மோனாலிசா..