ரோஜா சீரியல் நாயகி ரோஜா லுங்கியில் தன் இடையழகை காட்டும் அசத்தலான போட்டோஸ்.

சினிமாவில் போதிய வாய்ப்பில்லாத நாயகிகள் சின்னத்திரையில் நடிக்க வந்துவிடுவார்கள். இதேபோல தான் தெலுங்கு திரையுலக நாயகி பிரியங்கா நல்காரியும்! பிரியங்கா நல்காரி என்றால் தமிழ் ரசிகர்கள் யாருக்கும் தெரியாது, ஆனால் இதுவே சன்டிவியில் ஒளிபரப்பான ரோஜா என்ற சின்னத்திரை நாயகி ரோஜா என்று சொன்னால் இவரை அனைவருக்கும் தெரியும். ரோஜா சீரியலை தொடர்ந்து தற்போது நடிகே பிரியங்கா “சீதா ராமன்” என்ற தொடரில் நாயகியாக நடித்து வருகிறார். நடிகை பிரியங்கா பனியன் லுங்கி அனிந்து இடை மற்றும் தொடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் சில ஹாட் புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

தமிழ் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி பிரியங்கா நல்காரியின் இந்த ஹாட்டான பனியன் லுங்கி புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக்க பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ். தளத்திற்கு வருகை தந்த அனைவருக்கும் நன்றிகள்!

13510cookie-checkரோஜா சீரியல் நாயகி ரோஜா லுங்கியில் தன் இடையழகை காட்டும் அசத்தலான போட்டோஸ்.