கிராப்டு டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி டவுசரில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் நேஹா ஷர்மா- இடை, தொடை ரெண்டுமே சூப்பர் பா..

நடிகை நேஹா ஷர்மா, வயது 35, பீஹார் மாநிலம் பகல்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில தமிழ் மற்றும் மலையாள படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை நேஹா திரைப்படங்களில் மட்டுமின்றி திரை விழாக்களிலும், போட்டோஷூட்கள் மூலமாகவும் ரசிகர்களுக்கு கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருகிறார். நடிகை நேஹா கிராப்டு டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி டவுசரில் தன் இடை மற்றும் தொடை தரிசனங்களை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை நேஹா ஷர்மாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

14010cookie-checkகிராப்டு டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி டவுசரில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் நேஹா ஷர்மா- இடை, தொடை ரெண்டுமே சூப்பர் பா..