ஜெய்லர் பட ப்ரொமோ விழாவில் மனதை திறந்து காட்டிய மில்க்கி பியூட்டி- தமன்னா ஸ்பெசல்..

தமிழ் திரை உலகில் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் உருவாகி வரும் புதிய திரைப்படம் “ஜெய்லர்”. வரும் ஆகஸ்ட் மாதம் 10ம் தேதி வெளியாகவுள்ள இந்த படத்தின் ப்ரொமோ விழாவில் லோ-நெக் டாப்சில் பங்கேற்ற நடிகை தமன்னா பாட்டியா தன் அழகிய மனதை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியுள்ளார். ” ஜெய்லர்” பட ப்ரொமோ விழாவில் பங்கேற்ற நடிகை தமன்னாவின் ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை தமன்னா பாட்டியாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

14110cookie-checkஜெய்லர் பட ப்ரொமோ விழாவில் மனதை திறந்து காட்டிய மில்க்கி பியூட்டி- தமன்னா ஸ்பெசல்..