ஸ்டிராப்லெஸ் ஆடையில் மனதை திறந்து காட்டும் நானே வருவேன் பட நாயகி- எல்லி அவ்ரம் ஸ்பெஷல்..

தமிழ் திரை உலகில் கடந்த ஆண்டு நடிகர் தனுஷ் இரட்டை வேடத்தில் நடித்து வெளியான திரைப்படம் “நானே வருவேன்”. இந்த படத்தில் அண்ணன் தனுஷின் மனைவியாக நடித்தவர் நடிகை எல்லி அவ்ரம், வயது 32, ஸ்வீடன் நாட்டில் பிறந்து வளர்ந்த பாலிவுட் திரை நடிகை மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் நடிகை எல்லி அவ்ரம் ஸ்டிராப்லெஸ் ஆடையில் தன் மனதை திறந்து காட்டும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை எல்லி அவ்ரமின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை எல்லி அவ்ரமின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

22750cookie-checkஸ்டிராப்லெஸ் ஆடையில் மனதை திறந்து காட்டும் நானே வருவேன் பட நாயகி- எல்லி அவ்ரம் ஸ்பெஷல்..