37 வயதிலும் சிக்குனு கல்லூரி மாணவி போல செம ஹாட்டாக இருக்கும் நாகினி- மவுனி ராய் ஸ்பெஷல்.

“நாகினி” என்ற தொலைக்காட்சி தொடரில் நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை மவுனி ராய், வயது 37, மேற்கு வங்க மாநிலம் கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை, திரை நாயகி மற்றும் மாடல். 37 வயதிலும் நடிகை மவுனி ராய் ஒல்லியாக செம ஹாட்டாக இளமையாக காட்சியளிக்கிறார். சமீபத்தில் நடிகை மவுனி ராய் ஸ்லீவ்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் கண்ணாடி முன் நின்று க்ளிக் செய்த சில ஹாட் புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மவுனி ராயின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

22890cookie-check37 வயதிலும் சிக்குனு கல்லூரி மாணவி போல செம ஹாட்டாக இருக்கும் நாகினி- மவுனி ராய் ஸ்பெஷல்.