குட்டி பிளவுஸ் லோ-ஹிப் புடவையில் செம குத்தாட்டம் ஆடும் கியாரா அத்வானி..

ஹிந்தி திரை உலகில் முன்னனி நடிகையாக கிளாமராக நடித்து வருபவர் நடிகை கியாரா அத்வானி, வயது 32, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். கடந்த ஆண்டு நடிகை கியாரா அத்வானி நாயகியாக நடித்து வெளியான திரைப்படம் “கோவிந்தா நாம் மேரா”. இந்த படத்தில் இடம்பெற்ற “பிஜிலி” என்ற பாடலுக்கு நடிகை கியாரா அத்வானி குட்டி பிளவுஸ் லோ-ஹிப் புடவையில் செம குத்தாட்டம் ஆடி அசத்தியுள்ளார். நடிகை கியாரா அத்வானியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை கியாரா அத்வானியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

26030cookie-checkகுட்டி பிளவுஸ் லோ-ஹிப் புடவையில் செம குத்தாட்டம் ஆடும் கியாரா அத்வானி..