ஸ்டிராப்லெஸ் பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் பிக்பாஸ் புகழ் திவ்யா..

நடிகை திவி வத்யா என்ற திவ்யா வத்யா, வயது 27, ஹைத்ராபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை மற்றும் மாடல். கடந்த 2020ஆம் ஆண்டு ஒளிபரப்பான “பிக்பாஸ் 4” தெலுங்கு நிகழ்ச்சியின் மூலமாக பிரபலமான நடிகை திவி வத்யா, சமீபத்தில் ஸ்டிராப்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் செம ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை திவ்யாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை திவி வத்யாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

26050cookie-checkஸ்டிராப்லெஸ் பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் பிக்பாஸ் புகழ் திவ்யா..