ஸ்லீவ்லெஸ் நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் கப்பல் பட நாயகி..

கடந்த 2014ம் ஆண்டு நடிகர் வைபவ் நாயகனாக நடித்து வெளியான நகைச்சுவை திரைப்படம் “கப்பல்”. இந்த படத்தில் நாயகியாக நடித்தவர் நடிகை சோனம் பஜ்வா, வயது 34, உத்திரகண்ட் மாநிலம் நைனிடாலில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் நடிகை சோனம் பஜ்வா பேர்பேக் நீச்சல் உடையில் சில ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை சோனம் பஜ்வாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சோனம் பஜ்வாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

29610cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் நீச்சல் உடையில் கவர்ச்சி போஸ் கொடுக்கும் கப்பல் பட நாயகி..