கோட்டை கழற்றி விட்டு ரசிகர்களுக்கு கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் பிரணிதா..

தமிழ், கன்னடம், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் இந்தி ஆகிய மொழி படங்களில் நாயகியாக நடித்து வருபவர் நடிகை பிரணிதா சுபாஷ், வயது 30, பெங்களூருவில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல், திருமணம் முடிந்து ஒரு குழந்தைக்கு தாயான நடிகை பிரணிதா சமீபத்தில் தான் அனிந்திருந்த கோட்டை கழற்றி விட்டு செம ஹாட் போஸ் கொடுத்துள்ளார். நடிகை பிரணிதாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரணிதா சுபாஷின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

29630cookie-checkகோட்டை கழற்றி விட்டு ரசிகர்களுக்கு கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் பிரணிதா..