41 வயசுலயும் சிக்குனு இருக்கும் உலக அழகி பிரியங்கா சோப்ரா..

கடந்த 2000ஆம் ஆண்டு உலக அழகி பட்டம் வென்றவர் நடிகை பிரியங்கா சோப்ரா, வயது 41, ஜார்க்கண்ட் மாநிலத்தில் உள்ள ஜேம்ஷெட்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். சமீபத்தில் மும்பையில் நடைபெற்ற தனியார் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்ற நடிகை பிரியங்கா சோப்ரா, டிரான்ஸ்பரன்ட் ஆடையில் ரசிகர்களுக்கு கிளாமர் விருந்து வழங்கியுள்ளார். 41 வயசுலயும் சும்மா சிக்குனு இருக்கும் உலக அழகி பிரியங்கா சோப்ராவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரியங்கா சோப்ராவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

34430cookie-check41 வயசுலயும் சிக்குனு இருக்கும் உலக அழகி பிரியங்கா சோப்ரா..