படகில் குட்டை பாவாடையில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை- பாவனா ஸ்பெஷல்..

நடிகை பாவனா லஸ்யா, வயது 21, ஆந்திரா மாநிலம் விசாகபட்டினத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை, மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சமீபத்தில் கேரளாவுக்கு இன்பச்சுற்றுலா சென்ற நடிகை பாவனா, அங்குள்ள படகில் கருப்பு நிற லோ-நெக் குட்டை பாவாடையில் கும்முனு இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பாவனாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பாவனா லஸ்யாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

34310cookie-checkபடகில் குட்டை பாவாடையில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை- பாவனா ஸ்பெஷல்..