குட்டி டாப்சில் முன்னழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் இளம் நாயகி அனுபமா..

நடிகை அனுபமா அக்னிஹோத்ரி, வயது 27, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி திரை நடிகை, மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். போதிய பட வாய்ப்புகள் இல்லாத நடிகை அனுபமா தொடர்ந்து கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பட்டய கிளப்பி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை அனுபமா குட்டி டாப்சில் தன் முன்னழகை மொத்தமாக காட்டும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை அனுபமாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனுபமா அக்னிஹோத்ரியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

38430cookie-checkகுட்டி டாப்சில் முன்னழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் இளம் நாயகி அனுபமா..