டீஷர்ட்ல கும்முனு இருக்கும் காஜல் அகர்வால்- முயல்குட்டிகள் முட்டிகிட்டு நிக்குது பா..

நடிகை காஜல் அகர்வால், வயது 38, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். திருமணம் முடிந்து குழந்தை பெற்றபின் மீண்டும் திரைப்படங்களில் நடித்து வரும் நடிகை காஜல் அகர்வால் பார்க்க சும்மா கும்முனு இருக்கிறார். சமீபத்தில் நடிகை காஜல் அகர்வால் டீஷர்ட்டில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை காஜல் அகர்வாலின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை காஜல் அகர்வாலின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

38540cookie-checkடீஷர்ட்ல கும்முனு இருக்கும் காஜல் அகர்வால்- முயல்குட்டிகள் முட்டிகிட்டு நிக்குது பா..