புடவையில் அழகிய இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் நாயகி – சான்வி ஸ்பெஷல்..

நடிகை சான்வி திமான், வயது 33, உத்திரபிரதேச மாநிலம் ஷிகோஹாபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில இந்தி மற்றும் பஞ்சாபி மொழி படங்களில் கிளாமராக நடித்துள்ள நடிகை சான்வி திமான் போதிய பட வாய்ப்புகள் இல்லாமல் தவித்து வருகிறார்.

பட வாயப்புகளுக்காக அவ்வப்போது பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்களில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்குவதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார் நடிகை சான்வி திமான். சமீபத்தில் நடிகை சான்வி திமான், புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார்.

புடவையில் செம ஹோம்லியாக தன் அழகிய இடுப்பு, மற்றும் தொப்புள் குழி தரிசனத்தை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் நடிகை சான்வி திமானின் ஹாட் போட்டோஷூட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சான்வி திமானின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

42970cookie-checkபுடவையில் அழகிய இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் நாயகி – சான்வி ஸ்பெஷல்..