பாவாடை சட்டையில் கொளுக் மொளுக் முன்னழகை விருந்தாக்கும் இளம் நடிகை – ஸ்நேகா ஸ்பெஷல்..

நடிகை ஸ்நேகா குப்தா, வயது 26, ஹைத்ராபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை, மாடல் மற்றும் நடனக்கலைஞர். தெலுங்கு தொலைக்காட்சி உலகில் ஒளிபரப்பான “டான்ஸ் இந்தியா டான்ஸ் சீசன் 3” நிகழ்ச்சியின் மூலமாக பிரபலமானவர் நடிகை ஸ்நேகா குப்தா.

தற்போது தெலுங்கு திரை உலகிலும் நடித்து வரும் நடிகை ஸ்நேகா குப்தா, சும்மா தளுக் மொளுக்னு செம அழகாக காட்சியளிக்கிறார். நடிகை ஸ்நேகா குப்தா லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் பாவாடையில் தன் முன்னழகையும், இடையழகையும் விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன், பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஸ்நேகா குப்தாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

42880cookie-checkபாவாடை சட்டையில் கொளுக் மொளுக் முன்னழகை விருந்தாக்கும் இளம் நடிகை – ஸ்நேகா ஸ்பெஷல்..