இறுக்கமான குட்டி ஸ்கர்ட்டில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் அழகிய நடிகை – நுஷ்ரத் ஸ்பெஷல்..

நடிகை நுஷ்ரத் பாருச்சா, வயது 38, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இந்தி திரை நடிகை மற்றும் மாடல். “வாலிப ராஜா” உள்ளிட்ட ஒரு சில தமிழ் படங்களிலும் நடித்துள்ள நடிகை நுஷ்ரத், திரைப்படங்கள் மட்டுமின்றி பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்களிலும் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு கவர்ச்சி விருந்து வழங்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை நுஷ்ரத் இறுக்கமான குட்டி லோ-நெக் ஸ்கர்ட்டில் பங்கேற்ற பிரத்யேக போட்டோஷூட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை நுஷ்ரத் பாருச்சாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்

49530cookie-checkஇறுக்கமான குட்டி ஸ்கர்ட்டில் ரசிகர்களை சூடேற்றும் அழகிய நடிகை – நுஷ்ரத் ஸ்பெஷல்..