பிகினி பிளவுசில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – கோமல் மாமி மனசு ரொம்ப பெருசு தான் பா..

ஹிந்தி தொலைக்காட்சி உலகில் முன்னனி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகியாக வலம் வருபவர் நடிகை கேட்டே ஷர்மா, வயது 26, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை மற்றும் மாடல். இவருடைய இயற்பெயர் கோமல் ஷர்மா. சில தினங்களுக்கு முன்னர், நடிகை கோமல் ஷர்மா பிகினி பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் தன் பெரிய மனசு மற்றும் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை கேட்டே ஷர்மாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி கோமல் மாமியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

49430cookie-checkபிகினி பிளவுசில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – கோமல் மாமி மனசு ரொம்ப பெருசு தான் பா..