லோ-நெக் டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் மனதை திறந்து காட்டும் ஜானவி கபூர்..

மறைந்த நடிகை ஸ்ரீதேவியின் மூத்த மகள் ஜானவி கபூர், வயது 26, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். அவ்வப்போது பிரத்யேக போட்டோஷூட்கள் மூலமாக பட்டய கிளப்பி வரும் நடிகை ஜானவி கபூர், சமீபத்தில் லோ-நெக் டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ஜானவி கபூரின் இந்த ஹாட்தான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஜானவி கபூரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

49920cookie-checkலோ-நெக் டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் மனதை திறந்து காட்டும் ஜானவி கபூர்..