ஸ்லீவ்லெஸ் லோ நெக் கவுனில் மனதை திறந்து காட்டும் மாளவிகா மோஹனன்.

நடிகை மாளவிகா மோஹனன், வயது 30, கேரள மாநிலம் பய்யனூரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தமிழ், மலையாளம் மற்றும் தெலுங்கு திரைப்படங்களில் ஹாட்டாக நடித்து வரும் நடிகை மாளவிகா, அவ்வப்போது பிரத்யேக கிளாமர் போட்டோஷூட்களிலும் கலக்கி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை மாளவிகா மோஹனன் ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் கவுனில் தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை மாளவிகா மோஹனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் கவுனில் தன் மனதை விருந்தாக்கும் நடிகை மாளவிகா மோஹனனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

50030cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் லோ நெக் கவுனில் மனதை திறந்து காட்டும் மாளவிகா மோஹனன்.