ஸ்லீவ்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் ஷோபாவில் உட்கார்ந்து ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் ஷ்ரதா தாஸ்..

36 வயதிலும் நடிகை ஷ்ரதா தாஸ் மிகவும் ஒல்லியாக செம ஹாட்டாக காட்சியளிக்கிறார். தொடர்ந்து பிரத்யேக கிளாம் போட்டோஷூட்கள் மூலமாக ரசிகர்களை வசீகரித்து வரும் நடிகை ஷ்ரதா தாஸ் சமீபத்தில் சிவப்பு நிற இறுக்கமான ஸ்லீவ்லெஸ் ஸ்கர்ட் அனிந்து ஷோபாவில் உட்கார்ந்தும் படுத்தும் ரசிகர்களை சூடேற்றும் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை ஷ்ரதா தாசின் இந்த ஹாட்டான போட்டோஷூட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்க ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, இறுக்கமான ஸ்லீவ்லெஸ் ஸ்கர்ட் அனிந்து ஷோபாவில் உட்கார்ந்தும் படுத்தும் ரசிகர்களை சூடேற்றும் நடிகை ஷ்ரதா தாசின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

56160cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் ஸ்கர்ட்டில் ஷோபாவில் உட்கார்ந்து ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் ஷ்ரதா தாஸ்..