லோ நெக் ஆடையில் மனதை திறந்து காட்டும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – நிகிதா ஸ்பெஷல்..

நடிகை நிகிதா ஷர்மா, வயது 33, புது டில்லியில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை மற்றும் மாடல். சில தினங்களுக்கு முன்னர் நடிகை நிகிதா ஷர்மா மஞ்சள் நிற லோ-நெக் ஆடையில் தன் பெரிய மனதை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் புகைப்றடங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். பார்த்தவுடன் ரசிகர்களை சூடேற்றும் நடிகை நிகிதாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மஞ்சள் நிற லோ-நெக் ஆடையில் மனதை திறந்து காட்டும் நடிகை நிகிதாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்

56220cookie-checkலோ நெக் ஆடையில் மனதை திறந்து காட்டும் தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி – நிகிதா ஸ்பெஷல்..