தன் பெரிய மனதை மொத்தமாக காட்டும் கங்குவா பட நாயகி – திஷா ஸ்பெஷல்..

நடிகர் சூர்யா நடிப்பில் உருவாகி வரும் புதிய திரைப்படம் “கங்குவா”. இந்த படத்தில் நடிகை திஷா படானி நாயகியாக நடித்து வருகிறார். 31 வயதாகும் திஷா படானிக்கு “கங்குவா” தான் தமிழில் முதல் படமாகும். உத்திரபிரதேச மாநிலம் பேரெய்லியில் பிறந்து வளர்ந்த நடிகை திஷா படானி தெலுங்கு மற்றும் ஹிந்தி திரை உலகில் முன்னனி நடிகையாக வலம் வருகிறார். நடிகை திஷா படானி சிவப்பு நிற புடவையில் தன் மனதை மொத்தமாக காட்டும் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன். மும்பையில் நடைபெற்ற தீபாவளி பார்ட்டியில் எடுக்கப்பட்ட இந்த ஹாட் புகைப்படங்களை பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் தன் பெரிய மனதை விருந்தாக்கும் கங்குவா பட நாயகி திஷா படானியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

60490cookie-checkதன் பெரிய மனதை மொத்தமாக காட்டும் கங்குவா பட நாயகி – திஷா ஸ்பெஷல்..