டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் நாயகி – சாரியா ஸ்பெஷல்..

நடிகை சாரியா லக்ஷ்மன், வயது 21, ஆந்திரா மாநிலம் குண்டூரில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தெலுங்கு திரை உலகில் சமீபத்தில் வெளியான “மெம் ஃபேமஸ்” என்ற படத்தின் மூலமாக தன் திரை பயணத்தை தொடங்கிய நடிகை சாரியா, தொடர்ந்து புதிய பட வாய்ப்புகளுக்காக காத்திருக்கிறார். நடிகை சாரியா லக்ஷ்மன் கருப்பு நிற டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் தன் மெல்லிய இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கு இளம் நடிகை சாரியா லக்ஷ்மனனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

60510cookie-checkடிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் நாயகி – சாரியா ஸ்பெஷல்..