ஸ்டிராப்லெஸ் டாப்சில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் மோனாலிசா..

தமிழ் திரை உலகில் கடந்த 2008ம் ஆண்டு வெளியான வாத்தியார், சிலம்பாட்டம் உள்ளிட்ட படங்களில் ஐட்டம் பாடலுக்கு குத்து டான்ஸ் ஆடி அசத்தியவர் நடிகை மோனாலிசா (எ) அன்டாரா பிஸ்வாஸ், வயது 41, கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த இந்திய திரை நடிகை, தொலைக்காட்சி தொடர் நடிகை, மற்றும் மாடல். சில தினங்களுக்கு முன்னர் நடிகை மோனாலிசா ஸ்டிராப்லெஸ் டாப்ஸ் மற்றும் பேன்ட்டில் கும்முனு இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை மோனாலிசாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்டிராப்லெஸ் டாப்சில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் நடிகை மோனாலிசாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

63030cookie-checkஸ்டிராப்லெஸ் டாப்சில் கும்முனு போஸ் கொடுக்கும் மோனாலிசா..