பாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி – அர்ச்சனா ஸ்பெஷல்..

நடிகை அர்ச்சனா க்ளோரி (எ) அரியானா க்ளோரி, வயது 30, ஹைத்ராபாத்தில் பிறந்து வளர்ந்த தெலுங்கு தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி மற்றும் மாடல். பிக்பாஸ் தெலுங்கு 4 நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்று பிரபலமானவர் நடிகை அரியானா க்ளோரி. சமீபத்தில் நடிகை அரியானா க்ளோரி பாவாடை சட்டையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை அரியானா க்ளோரியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி அரியானா க்ளோரியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

63120cookie-checkபாவாடை சட்டையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளினி – அர்ச்சனா ஸ்பெஷல்..