புடவையை விலக்கி முன்னழகை விருந்தாக்கும் அங்கிதா ஆண்ட்டி..

நடிகை அங்கிதா சிங், மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த இவர், பூஜா சிங் என்ற பெயரில் ஹிந்தி வெப் சீரிஸ்களில் மிகவும் கவர்ச்சியாக நடித்து வருகிறார். “க்ரைம் பேட்ரோல்”, “மலால்”, தடாப்” உள்ளிட்ட ஹிந்தி வெப்சீரிஸ்களில் கவர்ச்சியாக நடித்துள்ள நடிகை அங்கிதா சிங் கொளுக் மொளுக்னு செம அழகாக காட்சியளிப்பார். நடிகை அங்கிதா சிங், தன் புடவை மாராப்பை சரித்துவிட்டு தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, புடவை மாராப்பை சரித்து விட்டு தன் முன்னழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் அங்கிதா ஆண்ட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

64380cookie-checkபுடவையை விலக்கி முன்னழகை விருந்தாக்கும் அங்கிதா ஆண்ட்டி..