குட்டியான பிகினி டாப்சில் முன்னழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் அனுபமா..

நடிகை அனுபமா அக்னிஹோத்ரி, வயது 27, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி திரை நடிகை, மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். போதிய பட வாய்ப்புகள் இல்லாத நடிகை அனுபமா அக்னிஹோத்ரி, ஹாட் போட்டோஷூட்கள் மூலமாக சமூக வலைதள வாசிகளுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து கொடுத்து வருவதை வாடிக்கையாக கொன்டுள்ளார்.

சில தினங்களுக்கு முன்னர் நடிகை அனுபமா அக்னிஹோத்ரி குட்டியான ஸ்லீவ்லெஸ் பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் செம ஹாட்டான போட்டோஷூட் ஒன்றில் பங்கேற்றுள்ளார். பார்த்தவுடன் ரசிகர்களை சூடேற்றும் இந்த ஹாட்டான போட்டோஷூட் புகைப்படங்களில் தன் முன்னழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கியுள்ளார் நடிகை அனுபமா. இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் பிகினி டாப்சில் தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் நடிகை அனுபமா அக்னிஹோத்ரியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

64460cookie-checkகுட்டியான பிகினி டாப்சில் முன்னழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் அனுபமா..