பிகினி டாப்சில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் இளம் நாயகி – சாரா ஸ்பெஷல்..

நடிகை சாரா அலி கான், வயது 28, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த பாலிவுட் திரை நாயகி மற்றும் மாடல். பிரபல பாலிவுட் நடிகர் சயூப் அலி கானின் மகள் தான் சாரா அலி கான். ஹிந்தி திரை உலகில் முன்னனி நாயகியாக வலம் வரும் நடிகை சாரா அலி கான், சில தினங்களுக்கு முன்னர் நடிகை சாரா அலி கான் பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் தன் முன்னழகையும் இடை தரிசனத்தையும் விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை சாரா அலி கானின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் தன் முன்னழகையும் இடை தரிசனத்தையும் விருந்தாக்கும் இளம் நாயகி சாரா அலி கானின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

67100cookie-checkபிகினி டாப்சில் முன்னழகை விருந்தாக்கும் இளம் நாயகி – சாரா ஸ்பெஷல்..