லோ-நெக் டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஷார்ட்சில் கிளாமர் விருந்து வழங்கும் சிம்ரன்- செம கட்ட மச்சி..

சிம்ரன் கவுர், வயது 29, பஞ்சாப் மாநிலம் லுதியானாவில் பிறந்து வளர்ந்த சமூக வலைதள பிரபலம், நடிகை மற்றும் மாடல். ஒரு சில மியூசிக் வீடியோஸ்களில் கவர்ச்சியாக நடித்துள்ள நடிகை சிம்ரன் கவுர் தன் கிளாமர் போட்டோஷூட் மூலமாக ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்குவதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார். சமீபத்தில் நடிகை சிம்ரன் கவுர் லோ-நெக் டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஷார்ட்சில் தன் முன்னழகையும் தூண் போன்ற தொடையழகையும் விருந்தாக்கும் ஹாட் போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை சிம்ரன் கவுரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சிம்ரன் கவுரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

6200cookie-checkலோ-நெக் டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஷார்ட்சில் கிளாமர் விருந்து வழங்கும் சிம்ரன்- செம கட்ட மச்சி..