ஸ்லீவ்லெஸ் கவுனில் கும்முனு இருக்கும் கொல்கத்தா மாமி – ஸ்நேகா ஆண்ட்டி மனசு ரொம்ப பெருசு தான் பா..

ஸ்நேகா கர்மாக்கர், வயது 31, கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த டிக்டாக் பிரபலம், இன்ஸ்டா மாடல் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சும்மா கல்கத்தா ரசகுல்லா போல கும்முனு இருக்கும் ஸ்நேகா சமீபத்தில் ஸ்லீவ்லெஸ் கவுனில் செம ஹாட்டாக இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். பார்த்தவுடன் ரசிகர்களை சூடேற்றும் ஸ்நேகா மாமியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்நேகா ஆண்ட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

14940cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் கவுனில் கும்முனு இருக்கும் கொல்கத்தா மாமி – ஸ்நேகா ஆண்ட்டி மனசு ரொம்ப பெருசு தான் பா..