துண்டு மட்டும் கட்டிக்கொண்டு குளிக்கும் புன்னகை அரசி ஸ்நேகாவின் மெர்சலான புகைப்படங்கள்- பார்த்து மகிழுங்கள் பாய்ஸ்..

தமிழ் திரை ரசிகர்களால் செல்லமாக புன்னகை அரசி என அழைக்கப்படுபவர் நடிகை ஸ்நேகா, இவருடைய இயற்பெயர் சுஹாசினி ராஜாராம் நாயுடு, வயது 41, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகர் பிரசன்னாவை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்ட நடிகை ஸ்நேகா தொடர்ந்து குணசித்திர வேடங்களில் நடித்து வருகிறார். நடிகை ஸ்நேகா துண்டு கட்டிக்கொண்டு குளிக்கும் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஸ்நேகாவின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

15020cookie-checkதுண்டு மட்டும் கட்டிக்கொண்டு குளிக்கும் புன்னகை அரசி ஸ்நேகாவின் மெர்சலான புகைப்படங்கள்- பார்த்து மகிழுங்கள் பாய்ஸ்..