லோ-நெக் பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் கொளுக் மொளுக் மனசை காட்டும் கொல்கத்தா இளம் பெண்- ஒரியா சர்கார்..

ஒரிய சர்கார், வயது 26, கொல்கத்தாவில் பிறந்து வளர்ந்த டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், இன்ஸ்டா ஸ்டார், பேஷன் பிளாகர், சமூக வலைதள பிரபலம் மற்றும் மாடல். நடிகை ஒரியா சர்கார், சமீபத்தில் ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் பிளவுஸ் மற்றும் டிரான்ஸ்பரன்ட் புடவையில் சில புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் நடிகை ஒரியா சர்கார் தன் கொளு கொளு மனசை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை ஒரியா சர்காரின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

oriya-sarkar01

oriya-sarkar02

oriya-sarkar03

oriya-sarkar04

oriya-sarkar05

oriya-sarkar06

oriya-sarkar07

oriya-sarkar08

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஒரியா சர்காரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

16660cookie-checkலோ-நெக் பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் கொளுக் மொளுக் மனசை காட்டும் கொல்கத்தா இளம் பெண்- ஒரியா சர்கார்..