பிகினி பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் கொளுக் மொளுக் மாடல் – ருஹி ராய் ஸ்பெஷல்..

ருஹி ராய், வயது 24, ராஜஸ்தான் மாநிலம் உதய்பூரில் பிறந்து வளர்ந்த சமூக வலைதள பிரபலம், மாடல், டிஜிட்டல் கிரியேட்டர் மற்றும் இன்ஸ்டா ஸ்டார். சமீபத்தில் நடிகை ருஹி ராய் மிகவும் குட்டியான பிகினி பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை ருஹி ராயின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

roohi-roy1

roohi-roy2

roohi-roy5

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ருஹி ராயின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

16710cookie-checkபிகினி பிளவுஸ் மற்றும் புடவையில் ஹாட் போஸ் கொடுக்கும் கொளுக் மொளுக் மாடல் – ருஹி ராய் ஸ்பெஷல்..