சட்டை மற்றும் குட்டி டவுசரில் உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் மும்பை மாடல் – நேஹா ஸ்பெஷல்..

நடிகை நேஹா சிங், வயது 29, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த மாடல், இன்ஸ்டா ஸ்டார் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம், நேஹா சிங்கின் இன்ஸ்டா ஷார்ட் ரீல்ஸ் பல வைரலாகி உள்ளது குறிப்பிடதக்கது! சமீபத்தில் நேஹா சிங் வெள்ளை நிற சட்டை மற்றும் குட்டி டவுசர் மட்டும் அணிந்து உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை நேஹா சிங்கின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

neha-singh01

neha-singh02

neha-singh03

neha-singh05

neha-singh06

neha-singh08

neha-singh09

neha-singh10

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை நேஹா சிங்கின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17750cookie-checkசட்டை மற்றும் குட்டி டவுசரில் உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் மும்பை மாடல் – நேஹா ஸ்பெஷல்..