கிராப்டு டாப்சில் மெல்லிடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் டிக்டாக் புகழ் – பிரியா ஸ்பெஷல்..

பிரியா திவாரி, வயது 23, உத்திர பிரதேசத்தில் பிறந்து வளர்ந்த டிக்டாக் ஸ்டார், யூடியூபர், இன்ஸ்டா ஸ்டார் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சமீபத்தில் நடிகை பிரியா கிராப்டு டாப்ஸ் மற்றும் பேன்ட் அனிந்து தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பிரியா திவாரியின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

priya-tiwari1

priya-tiwari2

priya-tiwari3

priya-tiwari5

priya-tiwari6

priya-tiwari8

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரியா திவாரியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

17700cookie-checkகிராப்டு டாப்சில் மெல்லிடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் டிக்டாக் புகழ் – பிரியா ஸ்பெஷல்..