ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் மாடல்- பிரதிக்ஷா இடுப்பு சும்மா நச்சுனு இருக்குல..

பிரதிக்ஷா பங்கர், வயது 27, பூனேவில் பிறந்து வளர்ந்த மாடல், டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். இவருடைய பல ஹாட்டான ஷார்ட் வீடியோக்கள் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பல முறை வைரலாகி உள்ளது. சமீபத்தில் நடிகை பிரதிக்ஷா பங்கர், ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் செம ஹாட்டான ஷார்ட்ஸ் வீடியோ ஒன்றை தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியிருந்தார். நடிகை பிரதிக்ஷாவின் இந்த ஹாட்டான வீடியோவில் இருந்து சில புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரதிக்ஷா பங்கரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

47760cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் மாடல்- பிரதிக்ஷா இடுப்பு சும்மா நச்சுனு இருக்குல..