பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஸ்கர்ட்டில் கவர்ச்சி விருந்து கொடுக்கும் சாக்ஷி அகர்வால்…

நடிகை சாக்ஷி அகர்வால், வயது 33, உத்திரகண்ட் மாநிலம் ஆல்மோராவில் பிறந்து சென்னையில் வளர்ந்த தமிழ் திரை நடிகை மற்றும் மாடல். போதுமான நாயகி வாய்ப்புகள் கிடைக்காத நடிகை சாக்ஷி அகர்வால், எதிர்பார்த்த பட வாய்ப்புகளை பெற அதிரடி ஆடை குறைப்பில் இறங்கி கவர்ச்சி போட்டோஷூட்களில் பட்டய கிளப்பி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை சாக்ஷி அகர்வால் குட்டியான பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஸ்கர்ட்டில் கடற்கரையில் செம ஹாட்டான போட்டோஷூட்டில் பங்கேற்றுள்ளார். நடிகை சாக்ஷி அகர்வாலின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை சாக்ஷி அகர்வாலின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

47730cookie-checkபிகினி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஸ்கர்ட்டில் கவர்ச்சி விருந்து கொடுக்கும் சாக்ஷி அகர்வால்…