சட்டை பட்டன்களை கழற்றிவிட்டு குட்டி மனதை அப்படியே காட்டும் மும்பை மாடல் – ஜீனல் ஜோஷி ஸ்பெஷல்..

ஜீனல் ஜோஷி, வயது 26, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த மாடல், டிஜிட்டல் கிரியேட்டர், நடிகை மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். சமீபத்தில் நடிகை ஜீனல் ஜோஷி, பிரா, டாப்ஸ் ஏதும் அனியாமல் சட்டை பட்டனை கழற்றிவிட்டு, மெத்தையில் உட்கார்ந்து சோம்பல் முறிக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்து தன் சமூக வலைதள பக்கத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார். தன் முன்னழகை மொத்தமாக காட்டும் ஜீனல் ஜோஷியின் இந்த புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை ஜீனல் ஜோஷியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

48850cookie-checkசட்டை பட்டன்களை கழற்றிவிட்டு குட்டி மனதை அப்படியே காட்டும் மும்பை மாடல் – ஜீனல் ஜோஷி ஸ்பெஷல்..