ஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் மாடல் அழகி – சமிக்ஷா ஸ்பெஷல்..

சமிக்ஷா வாவ்ஹால், வயது 26, மும்பையில் பிறந்து வளர்ந்த மாடல், இன்ஸ்டா ஸ்டார் மற்றும் சமூக வலைதள பிரபலம். விளம்பர படங்களில் நடித்து வரும் நடிகை சமிக்ஷா சில தினங்களுக்கு முன்னர் ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் தன் மெல்லிய இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை சமிக்ஷா வாவ்ஹாலின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் ஜாக்கெட் மற்றும் புடவையில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் சமிக்ஷா வாவ்ஹாலின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

60390cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் புடவையில் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் இளம் மாடல் அழகி – சமிக்ஷா ஸ்பெஷல்..