ஸ்லீவ்லெஸ் ஷார்ட் ஸ்கர்ட்டில் முன்னழகை மொத்தமாக காட்டும் நாகினி தொடர் நாயகி – மவுனி ராய் ஸ்பெஷல்..

நடிகை மவுனி ராய், வயது 38, மேற்கு வங்க மாநிலம் கூச் பெஹார் என்னும் ஊரில் பிறந்து வளர்ந்த ஹிந்தி தொலைக்காட்சி தொடர் நாயகி, திரை நடிகை மற்றும் மாடல். 38 வயதிலும் ஒல்லியாக செம அழகாக காட்சியளிக்கும் நடிகை மவுனி ராய் சில தினங்களுக்கு முன்னர் ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் ஷார்ட் ஸ்கர்ட்டில் தன் முன்னழகை மொத்தமாக விருந்தாக்கும் செம ஹாட்டான புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை மவுனி ராயின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, ஸ்லீவ்லெஸ் லோ-நெக் ஷார்ட் ஸ்கர்ட்டில் த்ன முன்னழகை விருந்தாக்கும் நடிகை மவுனி ராயின்  இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

60410cookie-checkஸ்லீவ்லெஸ் ஷார்ட் ஸ்கர்ட்டில் முன்னழகை மொத்தமாக காட்டும் நாகினி தொடர் நாயகி – மவுனி ராய் ஸ்பெஷல்..