உள்ளாடையுடன் உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் பிரியா – செம ஹாட் மச்சி!

மலையாள திரை உலகில் வெளியான ” ஒரு அதார் லவ்” என்ற படத்தில் கண் சிமிட்டும் காட்சியில் நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை பிரியா பிரகாஷ் வாரியர், வயது 23, கேரள மாநிலம் புன்குன்னம் என்னும் ஊரில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். நடிகை பிரியா பிரகாஷ் வாரியர் சமீபத்தில் குட்டி டாப்ஸ் மற்றும் உள்ளாடையுடன் கடலில் நிற்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை பிரியாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை பிரியா பிரகாஷ் வாரியரின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

9810cookie-checkஉள்ளாடையுடன் உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் பிரியா – செம ஹாட் மச்சி!