ஜாக்கெட் மட்டும் போட்டு தன் பெரிய மனசை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் மலையாள நடிகை- அன்சிபா ஸ்பெஷல்.

நடிகை அன்சிபா ஹாசன், வயது 31, கேரள மாநிலம் கோழிக்கோட்டில் பிறந்து வளர்ந்த மலையாள திரை நடிகை, மாடல், மலையாள தொலக்காட்சி நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளினி மற்றும் நடன கலைஞர். சமீபத்தில் நடிகை அன்சிபா புடவை கட்டாமல் ஜாக்கெட் மட்டும் அனிந்து (கேரள பாரம்பரிய உடையில்) தன் பெரிய மனதை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் புகைப்படங்கள் சில சமூக வலைதள பக்கங்களில் பதிவேற்றப்பட்டு வைரலாகி வருகின்றது. நடிகை அன்சிபாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அன்சிபா ஹாசனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

11500cookie-checkஜாக்கெட் மட்டும் போட்டு தன் பெரிய மனசை ரசிகர்களுக்கு விருந்தாக்கும் மலையாள நடிகை- அன்சிபா ஸ்பெஷல்.