பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் சிக்குனு இருக்கும் அனுஷ்கா – இடுப்ப பாருங்க பா!

தமிழ் திரை உலகில் வெளியான “வேட்டைக்காரன்”, ” சிங்கம்” உள்ளிட்ட ஒரு சில படங்களில் மட்டும் நடித்திருந்தாலும், நடிகை அனுஷ்கா தெலுங்கு திரை உலகில் முன்னனி நாயகியாக மிகவும் கவர்ச்சியாக நடித்துள்ளார். தெலுங்கு படத்தின் பாடல் காட்சி ஒன்றில் நடிகை அனுஷ்கா ஸ்லீவ்லெஸ் பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் சிக்குனு இருக்கும் இடைதரிசனத்தை விருந்தாக்கும் கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனுஷ்கா ஷெட்டியின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

11590cookie-checkபிகினி டாப்ஸ் மற்றும் ஸ்கர்ட்டில் சிக்குனு இருக்கும் அனுஷ்கா – இடுப்ப பாருங்க பா!