கோட் பட்டன்களை கழற்றிவிட்டு உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் அனுபமா பரமேஸ்வரன்..

நடிகை அனுபமா பரமேஸ்வரன், வயது 27, கேரள மாநிலம் இரிஞ்சலகுடாவில் பிறந்து வளர்ந்த தென்னிந்திய திரை நடிகை மற்றும் மாடல். ஆரம்பத்தில் ஹோம்லியாக நடித்து வந்த நடிகை அனுபமா சமீபகாலமாக கிளாமராக நடிப்பதுடன் கிளாமர் போட்டோஷூட்களிலும் பட்டய கிளப்பி வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை அனுபமா பரமேஸ்வரன் கோட் மற்றும் சூட்டில் தன் இடை தரிசனத்தை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை அனுபமா பரமேஸ்வரனின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனுபமா பரமேஸ்வரனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

42070cookie-checkகோட் பட்டன்களை கழற்றிவிட்டு உச்சகட்ட கவர்ச்சி விருந்து வழங்கும் அனுபமா பரமேஸ்வரன்..