புடவையில் கும்முனு இருக்கும் இளம் மலையாள நடிகை – அனாகா ஸ்பெஷல்..

அனாகா ஸ்டிபின், கேரள மாநிலம் கொச்சியில் பிறந்து வளர்ந்த மலையாள திரை நடிகை மற்றும் மாடல். பார்க்க பொசு பொசுனு கும்முனு செம ஹோம்லியாக காட்சியளிக்கும் நடிகை அனாகா ஸ்டிபின் கடந்த 2018ம் ஆண்டு மலையாள திரை உலகில் வெளியான “கிடு” என்ற படத்தின் மூலமாக பிரபலமானார்.

சமீபத்தில் நடிகை அனாகா ஸ்டிபின் புடவையில் சும்மா கும்முனு செம ஹோம்லியாக இருக்கும் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார், நடிகை அனாகா ஸ்டிபினின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனாகா ஸ்டிபினின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

43360cookie-checkபுடவையில் கும்முனு இருக்கும் இளம் மலையாள நடிகை – அனாகா ஸ்பெஷல்..