பிகினி டாப்சில் உச்சகட்ட கிளாமர் விருந்து வழங்கும் இளம் மலையாள நடிகை – மீனாக்ஷி ரவீந்திரன்..

மலையாள திரை உலகில் வெளியான “மாலிக்”, “ஹிரிதயம்”, “பதிமானாம் ராத்திரி” உள்ளிட்ட படங்களில் கிளாமராக நடித்து ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்கி வருபவர் நடிகை மீனாக்ஷி ரவீந்திரன், வயது 27, கேரள மாநிலம் ஆழப்புழாவில் பிறந்து வளர்ந்த மலையாள திரை நடிகை மற்றும் மாடல். பார்க்க ஒல்லியாக கல்லூரி மாணவி போல காட்சியளிக்கும் நடிகை மீனாக்ஷி ரவீந்திரன் மலையாள திரை உலகில் முன்னனி கிளாமர் நாயகியாக வலம் வருகிறார்.

நடிகை மீனாக்ஷி ரவீந்திரன் திரைப்படங்களில் மட்டுமின்றி தனியார் நிகழ்ச்சிகளிலும், பிரத்யேக போட்டோஷூட்களிலும் கிளாமர் ஆடைகளில் பங்கேற்று ரசிகர்களுக்கு தித்திக்கும் கிளாமர் விருந்து வழங்குவதை வாடிக்கையாக கொண்டுள்ளார். சமீபத்தில் கொச்சியில் நடைபெற்ற தனியார் கல்லூரி நிகழ்ச்சி ஒன்றில் நடிகை மீனாக்ஷி ரவீந்திரன் மிகவும் ஹாட்டான ஆடையில் பங்கேற்று அசத்தியுள்ளார்.

இந்த கல்லூரி விழாவில் நடிகை மீனாக்ஷி ரவீந்திரன் சிவப்பு நிற ஸ்லீவ்லெஸ் பிகினி டாப்ஸ் மற்றும் குட்டி ஷார்ட்சில் பங்கேற்று தன் முன்னழகையும் இடையழகையும் ரசிகர்களுக்கு மொத்தமாக விருந்தாக்கியுள்ளார். நடிகை மீனாக்ஷி ரவீந்திரனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் பிரண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை மீனாக்ஷி ரவீந்திரனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

45370cookie-checkபிகினி டாப்சில் உச்சகட்ட கிளாமர் விருந்து வழங்கும் இளம் மலையாள நடிகை – மீனாக்ஷி ரவீந்திரன்..