லோ நெக் பாவாடை தாவணியில் கும்முனு முன்னழகை காட்டும் அனிகா..

தமிழ் திரை உலகில் குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை அனிகா சுரேந்திரன், வயது 20, கேரள மாநிலம் மஞ்சேரியில் பிறந்து வளர்ந்த மலையாள திரை நடிகை மற்றும் மாடல். தற்போது மலையாள படங்களில் நாயகியாக நடித்து வருகிறார். சமீபத்தில் நடிகை அனிகா லோ-நெக் ஜாக்கெட் மற்றும் தாவணியில் தன் முன்னழகை விருந்தாக்கும் செம ஹாட் புகைப்படங்களை க்ளிக் செய்துள்ளார். நடிகை அனிகாவின் இந்த ஹாட் புகைப்படங்களில் சிலவற்றை இங்கே பதிவேற்றியுள்ளேன் பார்த்து மகிழுங்கள் ப்ரெண்ட்ஸ்.

அன்பார்ந்த நண்பர்களே, நடிகை அனிகா சுரேந்திரனின் இந்த ஹாட்டான புகைப்படங்கள் பிடித்திருந்தால் லைக் பன்னுங்க பிரண்ட்ஸ், மறக்காமல் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷேர் செய்யுங்கள். தளத்திற்கு வருகை தந்த நண்பர்கள் அனைவருக்கும் நன்றிகள்.

51250cookie-checkலோ நெக் பாவாடை தாவணியில் கும்முனு முன்னழகை காட்டும் அனிகா..